Portable & Adjustable Folding Massage Table tại Houston, TX | E

Mua Portable & Adjustable Folding Massage Table tại Houston, TX — Tại cửa hàng & giao hàng trong ngày

This massage table is ideal for professional therapists, Therapy stundents, and home users alike. The massage table is precision-crafted with hardwoods and features a full 2 fold of high-density luxury padding to ensure a more comfortable massage experience. This massage table accessories includes a carrying Bag.

BM-071519 Best Massage
317 4.8
Portable & Adjustable Folding Massage Table - by October 23, 2026
4.8 5 stars
This massage table is ideal for professional therapists, Therapy stundents, and home users alike. The massage table is precision-crafted with hardwoods and features a full 2 fold of high-density luxury padding to ensure a more comfortable massage experience. This massage table accessories includes a carrying Bag.
  • Portable And Adjustable Folding Massage Table Portable & Adjustable Folding Massage Table

    Ngừng sản xuất
    Hablamos Español
    Đánh giá Google của E Care Medical Supplies: 4.7 trên 5 sao
    ★★★★★ 4.8 trên Google · 522 đánh giá
    Cần ngay hôm nay? Có giao hàng trong ngày ngay bây giờ (713) 695-4939 ¿Habla español? Pregúntenos por WhatsApp — respuesta rápida
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    1 / 8
    Ngừng sản xuất NGỪNG SẢN XUẤT
    Sản phẩm này hiện chưa có bán trực tuyến. Gọi hỏi hàng
    Portable & Adjustable Folding Massage Table Ngừng sản xuất
    Hãng: Best Massage
    Mã model: BM-071519

    Chúng tôi chấp nhận: Thẻ HSA/FSA, Zelle & nhiều hình thức khác

    In nhãn giáXem nhãn giá
    Sản phẩm này không còn kinh doanh — Hãy gọi để chúng tôi tìm sản phẩm tương tự
    Cần hỗ trợ? Đội ngũ của chúng tôi rất sẵn lòng hướng dẫn quý khách xem trang này. Gọi (713) 695-4939
    Tổng quan Giới thiệu sản phẩm
    Tổng quan
    Giới thiệu sản phẩm
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    tham chiếu mua hàng

    This massage table is ideal for professional therapists, Therapy stundents, and home users alike.
    The massage table is precision-crafted with hardwoods and features a full 2 fold of high-density luxury padding to ensure a more comfortable massage experience.
    This massage table accessories includes a carrying Bag.

    Thông số Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
    Thông số
    Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    tham chiếu mua hàng


    * Features
    Comfortable and exceptionally strong massage table.
    Easy to set up massage table.
    Humanized height adjustable massage table.
    Portable and light weight massage table.
    Detailed detail processing.
    2 - section rounded corner folding massage table.
    Sturdy hardwood frame structure massage table.
    Premium foam padding massage table.
    Removable and adjustable massage table.
    Comes with one carrying bag.
    Height adjustable from 24" to 34" massage table

    Massage table massage bed spa bed salon bed fold massage table portable massage table 84’’ massage table 2 folding massage table height adjustable massage table portable massage bed spa portable bed professional massage table massage tables portable portable spa bed salon bed portable folding spa table folding massage table bed massage spa salon table massage spa salon bed height adjustable massage spa salon bed massage table massage bed spa bed 84 inch heigh adjustable 2 fold massage table carry case portable massage table.
    Thông tin bổ sung Thêm chi tiết từ nhà sản xuất
    Thông tin bổ sung
    Thêm chi tiết từ nhà sản xuất
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    tham chiếu mua hàng
    Suggested Purchase:

    1. Buy an Electric Massage Chair
    Massage Chair

    Hình ảnh Thư viện ảnh sản phẩm
    Hình thức thanh toán Trả góp, FSA/HSA, thẻ & nhiều hơn nữa
    Vận chuyển & giao hàng Cách đơn hàng đến tay quý khách
    Vận chuyển & giao hàng
    Cách đơn hàng đến tay quý khách
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    tham chiếu mua hàng
    Tóm tắt nhanh Giao hàng toàn nước Mỹ trong 7–14 ngày làm việc (tính thêm phí). Giao hàng nội vùng & khu vực khắp Greater Houston và các vùng lân cận ở Texas. Có thể nhận hàng tại cửa hàng. Gọi (713) 695-4939 để nhận báo giá hoặc xác nhận các lựa chọn.
    Giao hàng toàn quốc
    Hầu hết đơn hàng được gửi đi trong 7–14 ngày làm việc, có mã theo dõi. Phí vận chuyển tùy theo sản phẩm và nơi nhận — vui lòng gọi để được báo giá.
    Giao hàng nội vùng & khu vực
    Greater Houston cùng Austin, Galveston, Cypress, Magnolia, Sugar Land và các vùng lân cận ở Texas. Xuất phát từ 4306 Fulton St. Gọi báo trước khi đến, bao gồm lắp đặt. Phí giao hàng tùy theo khoảng cách — vui lòng gọi để được báo giá.
    Nhận tại cửa hàng
    Nhận hàng tại phòng trưng bày ở 4306 Fulton St, Houston. Vui lòng gọi trước khi đến — không phải kích cỡ, màu sắc hay cấu hình nào cũng có sẵn tại cửa hàng. Giờ mở cửa phòng trưng bày: Thứ Hai–Thứ Sáu 9–5, Thứ Bảy 9–1.
    Cần ngay hôm nay?
    Giao hàng trong ngày và ngoài giờ làm việc 7 ngày mỗi tuần theo lịch hẹn — kể cả cuối tuần và ngày lễ. Trong giờ làm việc, gọi (713) 695-4939; ngoài giờ làm việc, gọi (713) 321-9500 để hẹn khung giờ giao hàng.
    Câu hỏi thường gặp & tài liệu Câu hỏi phổ biến & liên kết
    Câu hỏi thường gặp & tài liệu
    Câu hỏi phổ biến & liên kết
    Portable & Adjustable Folding Massage Table
    tham chiếu mua hàng
    Câu hỏi thường gặp

    Câu hỏi thường gặp

    Trang 1 / 20
    ✨ Sản phẩm nổi bật
    It Folds & Easy To Carry
    Quý khách đã sẵn sàng sở hữu? Thêm vào giỏ hàng — hoặc gọi cho chúng tôi, mọi việc còn lại cứ để chúng tôi lo.
    Gọi để đặt hàng
    Trao đổi trực tiếp với chuyên viên tại Houston.
    Giải đáp trong ngày. Người thật trả lời. Không tổng đài tự động.
    Đang mở cửa · Thứ Hai–Thứ Sáu 9 giờ sáng–5 giờ chiều, Thứ Bảy 9 giờ sáng–1 giờ chiều
    (713) 695-4939
    Có mặt tại Houston · Trải nghiệm mua vật tư y tế được đánh giá cao nhất khu vực
    TRẢ GÓP HẰNG THÁNG DỄ DÀNG
    Trả góp thật đơn giản
    Có kết quả trong vài phút · Có thắc mắc? Cứ hỏi — người thật sẽ trả lời.
    Chỉ từ
    $20.84 /tháng
    Ví dụ dựa trên gói 24 tháng. Tùy thuộc vào việc xét duyệt tín dụng.
    Đăng ký ngay
    ✓ Mẫu đơn trực tuyến nhanh gọn ✓ Đăng ký không ảnh hưởng điểm tín dụng ✓ Có kết quả trong vài phút
    Mã QR đăng ký trả góp CareCredit
    Quét mã để đăng ký →
    Tiền trước thuế

    Dùng FSA hoặc HSA

    Sản phẩm này có thể đủ điều kiện hoàn tiền FSA & HSA — giúp quý khách tiết kiệm đến 30% tiền thuế. Hãy yêu cầu chúng tôi xuất hóa đơn theo mẫu của đơn vị quản lý quyền lợi của quý khách.

    Tìm hiểu thêm →
    Cũng chấp nhận

    Zelle, tiền mặt & thẻ

    Visa, Mastercard, AmEx, Discover — cùng Zelle và tiền mặt tại cửa hàng. Không phí, không phát sinh bất ngờ.

    Questions about financing?
    Same-day answers from a Houston-based specialist. No phone trees.
    Đang mở cửa · Thứ Hai–Thứ Sáu 9 giờ sáng–5 giờ chiều, Thứ Bảy 9 giờ sáng–1 giờ chiều
    (713) 695-4939
    Tùy thuộc vào việc xét duyệt tín dụng. Điều khoản và ưu đãi có thể thay đổi. CareCredit® là nhãn hiệu đã đăng ký của Synchrony Bank.
    VÌ SAO NÊN MUA TẠI E CARE MEDICAL SUPPLIES

    Trải nghiệm mua vật tư y tế được đánh giá cao nhất tại Houston.

    Dịch vụ ngay tại Houston, người thật nghe máy và hỗ trợ sau bán hàng tốt nhất — được chứng thực bởi những người có tiếng nói quan trọng nhất: chính khách hàng.

    4.8 từ 522 đánh giá trên Google
    Còn hàng & sẵn sàng ngay
    Không phải chờ giao hàng 3 tuần. Hầu hết sản phẩm rời kho Houston ngay trong ngày — hoặc quý khách có thể đến nhận trực tiếp.
    Cam kết giá địa phương
    Thấy rẻ hơn ở cửa hàng khác trong khu vực? Chúng tôi sẽ giảm bằng giá đó. Chỉ cần mang đến hoặc gửi báo giá, mọi việc còn lại cứ để chúng tôi lo.
    Giao hàng trong ngày & ngoài giờ làm việc
    Cần hôm nay, nhận ngay hôm nay. Chúng tôi còn giao hàng ngoài giờ làm việc khi tình huống của quý khách không thể chờ đến giờ hành chính.
    Giao tận nơi & lắp đặt trọn gói
    Chúng tôi không chỉ để thùng hàng trước cửa. Đội ngũ của chúng tôi mang vào nhà, lắp đặt và hướng dẫn quý khách cách sử dụng.
    Chúng tôi luôn đồng hành
    Nhiều sàn thương mại điện tử biến mất sau khi bán. Chúng tôi thì không. Nếu có sự cố, chúng tôi sẽ sửa chữa — nhiều trường hợp được xử lý ngay tại xưởng của chúng tôi.
    Không cần chờ bảo hiểm
    Không giấy tờ xin phê duyệt trước, không phải chờ đợi phòng bồi thường. Thanh toán trực tiếp, nhận hàng ngay hôm nay, và chúng tôi sẽ cung cấp hóa đơn chi tiết để quý khách lưu giữ.
    Có câu hỏi chỉ người thật mới trả lời được? Gọi (713) 695-4939
    E Care Medical Supplies so với người bán trực tuyến thông thường
    Những gì quý khách thực sự nhận được khi mua tại đây — so sánh trực tiếp
    Tiêu chí quan trọng E Care Medical Supplies trang bán hàng giá rẻ trực tuyến
    Trao đổi với chuyên viên thiết bị y tế thực thụ Có — (713) 695-4939 Chatbot tự động hoặc chờ email hàng tuần
    Giao hàng trong ngày & ngoài giờ làm việc tại Houston Có Nhiều ngày hoặc nhiều tuần luân chuyển qua kho
    Giao tận nơi, lắp đặt trọn gói & hướng dẫn tại nhà Đã bao gồm Để hàng ngoài lề đường, nếu may mắn
    Sửa chữa & hỗ trợ sau bán hàng Tại xưởng, do đội ngũ chúng tôi thực hiện Gửi trả về hãng, được chăng hay chớ
    Cam kết giá địa phương Có — cần báo giá Thường là không
    Dùng thử trước khi quyết định Có — ghé phòng trưng bày Không thể
    Trao đổi trực tiếp với chuyên viên tại Houston.
    Giải đáp trong ngày. Người thật trả lời. Không tổng đài tự động.
    Đang mở cửa · Thứ Hai–Thứ Sáu 9 giờ sáng–5 giờ chiều, Thứ Bảy 9 giờ sáng–1 giờ chiều
    (713) 695-4939
    Có mặt tại Houston · Trải nghiệm mua vật tư y tế được đánh giá cao nhất khu vực
    Cần giúp chọn lựa? Gọi (713) 695-4939, chúng tôi sẽ giúp quý khách so sánh và chọn cấu hình phù hợp nhất.
    Đang tải bài viết liên quan…
Tìm mọi thiết bị y tế Tìm Tìm
🌐 Trang này được dịch từ tiếng Anh để quý khách tiện theo dõi. Nếu có điểm khác biệt, bản tiếng Anh sẽ được áp dụng. Xem bằng tiếng Anh →